THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | GA-125FAK |
| Chiều sâu hút (m): | 9m |
| Tổng độ cao tối đa (m): | 27m |
| Công suất mô tơ (w): | 125W |
| Đường kính ống hút (inch)(mm): | 1 inch (25mm) |
| Đường kính ống thoát (inch) (mm): | 1 inch (25mm) |
| Trọng lượng (kg): | 4.8 kg |
| Lưu lượng tối đa (lít/phút): | 30 |
| Hãng sản xuất: | Panasonic |
| Sản xuất / Thương hiệu: | Indonesia / Nhật bản |
| Bảo hành: | 12 tháng chính hãng |
ỨNG DỤNG SẢN PHẨM
– Tăng áp cho các thiết bị đầu ra như vòi sen, chậu rửa và các thiết bị khác…
– Tự động tắt – mở khi áp lực nước trong đường ống quá nhỏ.
– Sản phẩm thường được sử dụng cho bình nước nóng năng lượng mặt trời.
Hệ Thống Điện Backup 300W 12V
INVERTER HÒA LƯỚI 110KW 3 PHA SOLIS 5G
Nguồn tổ ong 12V - 3A