Máy bơm hỏa tiễn 4inch cánh nhựa VERATTI 4VR16/25-7.5 thuộc dòng máy bơm hỏa tiễn là loại :
Máy bơm hỏa tiễn 4inch cánh nhựa VERATTI 4VR16/25-7.5 thường được sử dụng cho :
NGUỒN TỔ ONG 12V - 25A