Máy bơm hỏa tiễn 4inch cánh nhựa VERATTI 4VR16/20-5.5 thuộc dòng máy bơm hỏa tiễn là loại :
Máy bơm hỏa tiễn 4inch cánh nhựa VERATTI 4VR16/20-5.5 thường được sử dụng cho :
Bơm năng lượng mặt trời 3HP | Bơm hỏa tiễn 2200w
Bơm năng lượng mặt trời 5HP | Bơm hỏa tiễn 4000w
NGUỒN TỔ ONG 12V - 20A