Máy bơm hỏa tiễn 4inch cánh nhựa VERATTI 4VR16/12-3.0 thuộc dòng máy bơm hỏa tiễn là loại :
– Máy bơm nước thả chìm có tòn bộ thân bơm được làm bằng inox có độ bền cao, chống gỉ sét
– Kích thước nhỏ gọn và tiện lợi, dễ dàng sử dụng và di chuyển
– Bơm đượcthiết kế với hình trụ đứng thả chìm trong nước nên không tốn nhiều diện tích
– Thân bơm chứa nhiều tầng cánh nên khả năng đẩy cao lớn, hút sâu cũng rất ưu việt, lưu lượng lớn
Máy bơm hỏa tiễn 4inch cánh nhựa VERATTI 4VR16/12-3.0 thường được sử dụng cho :
– Bơm hút nước từ giếng khoan để cung cấp cho gia đình
– Hệ thống tưới tiêu cho ngành nông nghiệp
– Cung cấp nước lưu lượng và cột áp lớn cho mục đích sử dụng trong ngành công nghiệp
– Ứng dụng cho hệ thống chữa cháy
– Sử dụng cho các mục đích hút nước ngầm sâu dưới lòng đất.
Thông tin kỹ thuật
Bơm năng lượng mặt trời 1HP | Bơm hỏa tiễn 600w
Bơm năng lượng mặt trời 3HP | Bơm hỏa tiễn 2200w
Bơm năng lượng mặt trời 5HP | Bơm hỏa tiễn 4000w
NGUỒN TỔ ONG 12V - 20A