Bình ắc quy Phoenix 12v – 120Ah (TS121200)
– Mã hàng: TS121200
– Kiểu ắc quy: AGM VRLA kín khí, không cần bảo dưỡng
– Công suất: 12V – 120Ah
– Kích thước: L:522 – W:240 – H:215 (mm)
– Trọng lượng: 38Kg
– Hãng sản xuất: Tia sáng
– Công nghệ: Hàn Quốc
– Xuất xứ: Việt Nam
– Thời gian bảo hành: 12 tháng
– Tuổi thọ thiết kế : 05 năm
– Nạp điện @25℃: Cycle: 14.7-15.0V | Standby: 13.7-13.9V
– Nhiệt độ : Nạp <40℃ | Phóng <50℃ | Lưu kho <40℃
– Chất lượng: Tiêu chuẩn TCVN7449-2004 – ISO9001: 2008
– Tình trạng sản phẩm: Mới 100% – Có sẵn
Điều khiển sạc MPPT 30A Sumry (SR4830)
Sạc bình ắc quy Sanshun 60A