BÌNH ẮC QUY KÍN KHÍ LONG 12V-120Ah (WPL120-12RN)
| WPL120-12RN | 12V-120Ah (10HR) | |||
| Công suất danh định (Normal capacity) |
10 Hour Rate (HR) | 12A to 10.50V | 120Ah | |
| 5 Hour Rate (HR) | 20.4A to 10.2V | 102Ah | ||
| 1 Hour Rate (HR) | 72A to 9.60V | 72Ah | ||
| Nội trở (I.R) @1Khz | < 4 mΩ | Trọng lượng: 37.0 Kg | ||
| Tuổi thọ thiết kế | 12 năm | Điện cực: F18 Terminal (M8 Bolt) | ||
| Vật liệu vỏ, nắp | ABS Tiêu chuẩn chống cháy: UL94-V0 | |||
| Kích thước (mm) | Dài 408 x Rộng 177 x Cao 224 (±3) | |||
| Dòng lớn nhất | Sạc lớn nhất < 36A | Phóng tối đa 5 giây: 1200A | ||
| Phương pháp sạc @ 25°C
Hệ số bù nhiệt (Coefficient) |
Chu kỳ (Cycle): 14.4V-15.0V
-5.0mV/°C/cell |
Thường xuyên (Standby): 13.5V-13.8V
-3.0mV/°C/cell |
| Nhiệt độ (lý tưởng = 20°C) | -15°C< Sạc <40°C | -15°C< Phóng <50°C | -15°C< Lưu kho <40°C | |
| Tự phóng điện | 1 tháng còn 98% | 3 tháng còn 94% | 6 tháng còn 85% | |