BÌNH ẮC QUY KÍN KHÍ LONG 12V-120Ah (WPL120-12RN)
| WPL120-12RN | 12V-120Ah (10HR) | |||
| Công suất danh định (Normal capacity) |
10 Hour Rate (HR) | 12A to 10.50V | 120Ah | |
| 5 Hour Rate (HR) | 20.4A to 10.2V | 102Ah | ||
| 1 Hour Rate (HR) | 72A to 9.60V | 72Ah | ||
| Nội trở (I.R) @1Khz | < 4 mΩ | Trọng lượng: 37.0 Kg | ||
| Tuổi thọ thiết kế | 12 năm | Điện cực: F18 Terminal (M8 Bolt) | ||
| Vật liệu vỏ, nắp | ABS Tiêu chuẩn chống cháy: UL94-V0 | |||
| Kích thước (mm) | Dài 408 x Rộng 177 x Cao 224 (±3) | |||
| Dòng lớn nhất | Sạc lớn nhất < 36A | Phóng tối đa 5 giây: 1200A | ||
| Phương pháp sạc @ 25°C
Hệ số bù nhiệt (Coefficient) |
Chu kỳ (Cycle): 14.4V-15.0V
-5.0mV/°C/cell |
Thường xuyên (Standby): 13.5V-13.8V
-3.0mV/°C/cell |
| Nhiệt độ (lý tưởng = 20°C) | -15°C< Sạc <40°C | -15°C< Phóng <50°C | -15°C< Lưu kho <40°C | |
| Tự phóng điện | 1 tháng còn 98% | 3 tháng còn 94% | 6 tháng còn 85% | |
| Tiêu chuẩn chất lượng | TCVN7916:2008 | TL 9000-H:2016 (R6)/5.0 & ISO 9001:2015 | |||
| Xuất xứ | Made in Vietnam | Bảo hành: 12 tháng (Tùy chọn: 24~36 tháng) | ||
Ứng dụng Bình ắc quy kín khí Long chuyên dùng cho hệ lưu trữ dự phòng, UPS, hệ thống năng lượng, ….
Hình ảnh Bình ắc quy kín khí Long 12V-120Ah (WPL120-12RN)