BÌNH ẮC QUY KÍN KHÍ LONG 12V-100Ah (WPL100-12RN)
| WPL100-12RN | 12V-100Ah (10HR) | |||
| Công suất danh định (Normal capacity) |
10 Hour Rate (HR) | 10A to 10.50V | 100Ah | |
| 5 Hour Rate (HR) | 17A to 10.2V | 85Ah | ||
| 1 Hour Rate (HR) | 60A to 9.60V | 60Ah | ||
| Nội trở (I.R) @1Khz | < 4 mΩ | Trọng lượng: 31.3 Kg | ||
| Tuổi thọ thiết kế | 12 năm | Điện cực: F18, Lỗ 8 (F18 Terminal, M8 Bolt) | ||
| Vật liệu vỏ, nắp | ABS Tiêu chuẩn chống cháy: UL94-V0 | |||
| Kích thước (mm) | Dài 329.5 x Rộng 172.3 x Cao 215, Tổng cao 222 (±3) | |||
| Dòng lớn nhất | Sạc lớn nhất < 30A | Phóng tối đa 5 giây: 1200A | ||
| Phương pháp sạc @ 25°C
Hệ số bù nhiệt (Coefficient) |
Chu kỳ (Cycle): 14.4V-15.0V
-5.0mV/°C/cell |
Thường xuyên (Standby): 13.5V-13.8V
-3.0mV/°C/cell |
| Nhiệt độ (Lý tưởng = 20°C) | -15°C< Sạc <40°C | -15°C< Phóng <50°C | -15°C< Lưu kho <40°C | |
| Tự phóng điện | 1 tháng còn 98% | 3 tháng còn 94% | 6 tháng còn 85% | |